Trang chủ TRUYỆN TỰ SÁNG TÁC Dành cho các tác giả muốn tự đăng tác phẩm của mình...

Dành cho các tác giả muốn tự đăng tác phẩm của mình lên alobooks

67
0
truyen tu sang tac

Do thời gian gần đây, alobooks được khá nhiều các tác giả trẻ tham gia và ngỏ ý muốn đưa các tác phẩm của mình lên alobooks. Đó thực sự là 1 niềm tự hào khi alobooks trở thành nơi được mọi người tin tưởng giới thiệu tác phẩm của mình.

Alobooks với định hướng ban đầu cũng muốn tập trung vào mảng văn học trong nước, nhất là các tác giả trẻ. Cho nên thời gian tới alobooks sẽ cố gắng tạo điều kiện thuận lợi cho các tác giả trẻ tự đăng tác phẩm của mình lên alobooks.

Tuy là một diễn đàn mở, nhưng alobooks cũng lấy định hướng chất lượng tác phẩm làm trọng tâm. Alobooks không muốn độc giả phải đọc những tác phẩm có kiểu hành văn rời rạc, nội dung lủng củng, hay dùng ngôn ngữ bị biến dạng trong thời đại internet ngày nay. Vì vậy các bạn vui lòng cho phép alobooks kiểm duyệt trước khi tác phẩm của các bạn được đưa lên alobooks nhé.

Các truyện/ sách do bạn đọc sáng tác được đăng trên Alobooks.vn tại mục Truyện tự sáng tác

Các bạn muốn tự đăng tác phẩm của mình vui lòng gửi thông tin theo mẫu:

Họ và tên:

Email:

Blog hoặc website:

Tên truy cập trên alobooks:

kèm theo bản word tác phẩm của bạn ( kể cả khi đang viết ) vào email: alobookvn@gmail.com

https://alobooks.vn/truyen-tu-sang-tac

BÌNH LUẬN

Please enter your comment!
Please enter your name here